
WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO
NA UCHUMI WA KIDIGITALI

JAMHURI YA KENYA

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA WANANCHI

MAONO:Kuipa shime jamii ya Wakenya yenye uwezo wa kidijitali

LENGO: Kushirikisha mageuzi ya uchumi wa Kenya kwa kushinikiza matumizi
ya Teknolojia ya Habari na Mawasiliano kwa ushindani na udumishaji wa maendeleo

TUNAJITOLEA KUTOA HUDUMA BORA KWA HESHIMA ZINAZOFIKA NA KUZIDI
MATARAJIO

Namba Huduma zinazotolewa Wajibu wa wateja Malipo/
Gharama

Muda

Huduma kwa wateja Kujibu simu
zinazoingia

Bure Sekunde 30
1

Kuhudumia wateja wakati huo huo

Kujibu barua,mawasiliano kwa
mashirika mengine.vitendo, watu
binafsi

Bure Katika muda
wa siku tano za kazi

2. Kushughulikia malalamiko kutoka
kwa wananchi (Kukiri na majibu ya
utangulizi)

Bure Hadi wiki 2

3. Kusasisha tovuti (Taarifa kutoka
idara za wizara, wakala wa serikali,
taarifa muhimu)

Bure Katika saa 24

4. Kuwajulisha wazabuni waliofaulu na
ambao hawajafanikiwa juu ya
matokeo ya zabuni zao na maoni ya
kitaalamu yaliyoidhinishwa
na makatibu wakuu.

Bure Siku mbili za
kazi kwa taarifa

5 Malipo ya wafanyabiashara Bure

6 Kuandaa na kupitia upya sera,
sheria, udhibiti na mifumo ya kitaasisi
ili kuwezesha ukuaji na maendeleo
ya Teknolojia ya Habari na
Mawasiliano na uwezeshaji vijana.

Bure Hadi miaka 3

Kuwezesha maendeleo ya
miundombinu ya Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano ya kiwango
cha juu cha ubora duniani

Bure kwa miradi Hadi miaka 3
7 ya umma

Kugawana
gharama
inapohitajika

8 Kukuza maendeleo ya matumizi ya
Teknolojia ya Habari na Mawasiliano
na ubunifu

Bure kwa miradi Muda wa kazi
ya umma
Kugawana
gharama
inapohitajika

9 Kujenga uwezo katika Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano na vyombo
vya habari kwa ajili ya kuimarishwa
kwa utendaji na utoaji huduma

Kugawana
gharama

Katika wiki 3 baada ya
ombi

10 Kukusanya, kufunga na kusambaza
taarifa za kueneza sera na programu
za serikali kupitiamijadala ya vyombo
vya habarkuhusu masuala muhimu.

Bure Wiki mbili

11 Kusambaza habari na taarifa kwa
wateja wa Shirika la Habari la Kenya

Kulingana na
mikataba,
mkataba wa
makubali ano

Kulingana na
mikataba, mkataba wa
makubaliano

12 Kuendesha kongamano la
ushirikishaji jamii na wadau ili kutoa
ajenda
za serikali

Bure Kila robo mwaka

Uchapishaji na
usambazaji wa gazeti la kila wiki la
MyGov

Bure Kila Jumanne

Maoni na utaratibu wa kurekebisha
Tumejitolea kwa heshima na ubora kaitika utoaji wa huduma

Malalamiko, pongezi na maswali yoyote yanapaswa kutumwa kwa:

Tume ya Haki ya Utawala,

Ghorofa ya pili , West End Towers
Mkabala na shule ya upili ya Aga Khan karibu na Waiyaki way - Westlands

SLP. 20414-00200

Waziri
Wizara ya Habari, Mawasiliano na Uchumi wa Kidigitali
Telposta Towers, Barabara ya Koinange,
SLP. 30025-00100,
NAIROBI,KENYA.
Namba ya rununu: +254-020-4920000
Faksi: +254-020-315147
Baruapepe: info@information.go.ke
Tovuti: www.ict.go.ke

Nairobi.
Simu: +254-20-2270000/2303000/2603765/2409574/125818
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Tembelea tovuti ya wizara (www.ict.go.ke) Anzisha masuala 
ya sera / mapungufu

Kushiriki katika zabuni

     

  
  

Anzisha mchakato/mapungufu

MyGov kielektroniki, umbizo la kuchapisha

Toa anwani sahihi na utembelee tovuti ya wizara (www.ict.go.ke) Bure

Kutoa ankara, maelezo ya utoaji, nakala LPO/LSO kulingana na
 hati upatikana zote za thibitisho

Piga bodi ya kubadili
Tembelea ofisi za Wizara ya Habari, Mawasiliano, Na Uchumi 
wa Kidigitali

Kupata habari kupitia njia sahihi za vyombo vya habari. Tuma 
ombi la habari na data

Kuingia mikataba, mkataba wa makubalia no

Toa anwani sahihi na utembelee tovuti ya wizara
(www.ict.go.ke)
Twitter: MoICTKenya
Facebook: Ministry of Information, Communications & The 
Digital Economy KE

Kuwasilisha malalamiko rasmi na maelezo muhimu

Anzisha masuala ya sera / mapungufu

Tuma ombi rasmi
Ushiriki wa wadau/walengwa

Tuma ombi rasmi
Ushiriki wa wadau/ walengwa

Tuma ombi la kongamano la kuongeza uwezo mafunzo na


